Nhi khoa

Hiển thị:
Sắp xếp theo:
AU-DHT
Dược Phẩm Hà Tây
Thành phần Paracetamol: 150 mg Clorpheniramin maleat: 1mg Tá dược vừa đủ: 7,..
Liên hệ
Bivikiddy +
Dược Phẩm Đại Hưng
Bivikiddy + là thuốc gì? Tác dụng, liều dùng, cách dùng củ..
44,000đ
Cốm cóc Hello Medkid
Cốm cóc Hello Medkid là sản phẩm bổ sung dinh dưỡng duy nhất hiện tại có th&agr..
140,000đ
Soruxim 125
Cty DP Amvi
Thông tin về thuốc Soruxim 125 Dược lực học Cefuroxim là kháng sinh b&aacu..
Liên hệ
Zinbebe
Dược Phẩm Hà Tây
Thành phần Zinbebe Mỗi 5ml siro có chứa: Kẽm gluconat 70mg (Tương ứng 10mg kẽm - Zn..
27,000đ